Author: m***d
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: 🫶🏻🥲😍😌🫶🏻😌😍😌😍😌😍😌😍😌😍😌😍😌😍😌
Màu sắc: Đánh dấu màu xám
Price: 212.900₫
Original Price: 234.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Blonde Highlight |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Short Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Curly Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 130 g |
| Chiều dài | 25.4 cm |
| Đầu | 52-58 cm |
| SKU | sb260331135469329644235 |
Author: m***d
Date:
Review: 🫶🏻🥲😍😌🫶🏻😌😍😌😍😌😍😌😍😌😍😌😍😌😍😌
Màu sắc: Đánh dấu màu xám
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm